ฟุตบอลวันนี้

โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน รวมทีเด็ดการเชียร์ฟุตบอลเต็มอิ่มทั้งฟุตบอลไทยและฟุตบอลนอก ตารางบอลอัพเดทที่เร็ว มั่นใจในตารางบอลทุกวันที่เข้ามาชม โดยทีมงาน โพลผลบอล ทั้งทีเด็ดบอลชุดพร้อมด้วย เรตราคาทั้งลีกใหญ่และลีกเล็ก พร้อมกระแสราคาไหลแบบตารางบอลสด ราคาตารางบอล เพื่อช่วยในการไม่พลาดราคาต่อรองในแต่ละวันที่จะช่วยเพิ่มความมั่นใจในการเชียร์พร้อม ทรรศนะ วิเคราะห์บอลเจ๋งๆ สำหรับแฟนบอลโดยเฉพาะ ทั้งยังมี ฟุตบอลสด ผลบอลวันนี้ ไฮไลท์คลิปบอลย้อนหลัง สดๆร้อนๆ สามารถดูผลบอลวันนี้ผ่านเว็บไซต์ โพลผลบอลได้ กับตารางบอลออนไลน์ ตลอด 24 ชั่วโมง


ฟุตบอลวันนี้


ฟุตบอลวันนี้ ทั่วโลก 24 ชั่วโมง

ฟุตบอลวันนี้ จาก 2ded.com หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน บอลเด็ด เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล บอลเด็ด เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้


ทีเด็ดบอลล่วงหน้า

 Africa [ CAF Champions League - Play Offs ]
00:30 FT USM Alger  0-0  Ferroviario Beira
90' Esperance Tunis  1-2  Al Ahly
03:00 Wydad  -vs-  Mamelodi Sundowns
 Africa [ CAF Confederations Cup - Play Offs ]
20:00 FT ZESCO  2-2  Supersport Utd
 Albania [ Super League ]
19:00 FT Luftetari Gjirokastra  0-0  Vllaznia
19:00 FT Lushnja  0-0  Kamza
00:00 FT Skenderbeu  2-0  Partizani
 Algeria [ Ligue 1 ]
23:00 FT Biskra  0-0  CR Belouizdad
23:00 FT ES Setif  2-0  Saoura
23:00 FT Harrach  1-1  Constantine
 Argentina [ Superliga ]
05:05 FT Belgrano  0-0  Tigre
07:05 FT Patronato  2-1  Atl. Tucuman
00:05 FT Arsenal Sarandi   0-1  Temperley
00:05 FT Huracan  0-0  Union de Santa Fe
34' Chacarita Juniors  0-0  Talleres Cordoba
04:05 Velez Sarsfield  -vs-  Boca Juniors
 Argentina [ Primera B Nacional ]
07:00 FT Atl. Rafaela  0-1  Los Andes
07:05 FT Deportivo Moron   1-3  Deportivo Riestra
07:30 FT Ind. Rivadavia  0-0  San Martin T.
23:05 FT Brown Adrogue  1-0  Instituto
45+' Ferro  0-0  Almagro
04:05 Quilmes  -vs-  Villa Dalmine
 Argentina [ Primera B Metropolitana ]
06:00 FT Talleres (R.E)  2-1  Villa San Carlos
23:05 PP San Miguel  Postp.  Atletico Atlanta
64' Def. de Belgrano  0-1  UAI Urquiza
60' Sacachispas  1-2  Fenix
 Argentina [ Primera D Metropolitana ]
60' Atlas  0-0  Juventud Unida S. M.
60' Puerto Nuevo  0-0  General Lamadrid
 Argentina [ Torneo Federal A ]
45+' San Jorge  1-0  Deportivo Mandiyu
05:00 Sportivo Las Parejas  -vs-  Central Cordoba
 Armenia [ Premier League ]
21:00 FT Gandzasar  3-1  Pyunik Yerevan
 Asia [ AFC Championship Women U16 - Play Offs ]
16:00 FT China (U16) (W)  0-1  Japan (U16) (W)
19:30 FT North Korea (U16) (W)  2-0  South Korea (U16) (W)
 Australia [ NPL Western Australia - Relegation ]
13:30 FT Mandurah City   3-3  Forrestfield
 Australia [ National Premier Leagues Play Offs ]
10:00 FT Heidelberg Utd  2-1  APIA Tigers
 Austria [ Tipico Bundesliga ]
21:00 FT Rapid Vienna  4-2  AC Wolfsberger
23:30 FT LASK Linz  2-2  Mattersburg
23:30 FT St. Polten  1-1  Admira
23:30 FT Sturm Graz   0-0  Altach
 Austria [ Regionalliga East ]
21:00 FT Karabakh Vienna  0-1  Parndorf
 Austria [ Regionalliga Central ]
21:00 FT A. Klagenfurt  6-1  Kalsdorf
21:00 FT Vocklamarkt  1-2  Bad Gleichenberg
 Austria [ Regionalliga West ]
20:00 FT Alberschwende  2-2  Kitzbuhel
21:00 FT Dornbirn  2-2  USK Anif
21:00 FT Grodig   2-1  Wals-Grunau
21:00 FT Hard  1-1  Schwaz
21:00 FT Saalfelden  0-0  Johann
21:00 FT Wacker Innsbruck (Am)  2-1  Kufstein
21:30 FT SV Worgl  0-3  Altach (Am)
23:00 FT Seekirchen  1-1  Hohenems
 Austria [ Bundesliga Women ]
19:00 FT Sturm Graz (W)  1-1  Kleinmunchen (W)
 Azerbaijan [ Premier League ]
20:30 FT Sabail  1-0  Kapaz
23:00 FT Zira  1-1  Inter Baku
 Belarus [ Vysshaya Liga ]
22:00 FT BATE  6-0  Slutsk
23:00 FT Shakhtyor Soligorsk  4-0  Isloch Minsk
 Belarus [ Pershaya Liga ]
20:00 FT Belshina  0-3  Baranovici
20:00 FT FC Slonim  1-4  Orsha
20:00 FT Lida  0-1  Volna Pinsk
20:00 FT Neman Agro  1-2  Lokomotiv Gomel
20:00 FT Osipovici  0-2  Energetik-BGU
20:00 FT Smolevichi STI  0-1  Smorgon
20:30 FT Torpedo Minsk  0-1  Chimik Svetlogorsk
21:00 FT Luch Minsk  1-0  Mikashevichi
 Belgium [ Jupiler League ]
23:00 FT Genk  1-1  Oostende
90+' KV Mechelen   2-0  St. Truiden
90' Mouscron  3-2  Eupen
61' Waasland-Beveren  1-0  Anderlecht
 Belgium [ Proximus League ]
22:00 FT Cercle Brugge KSV  4-0  Tubize
60' Lierse  0-1  St. Gilloise
 Belgium [ First Amateur Division ]
00:30 Oudenaarde  -vs-  K. Berchem Sport
01:00 ASV Geel  -vs-  Heist
01:00 Lommel SK  -vs-  Dender
01:00 Patro Eisden  -vs-  Dessel
01:00 Virton  -vs-  Deinze
 Belgium [ Second Amateur Division Group ACFF ]
01:00 RWS Bruxelles  -vs-  Entente Durbuy
01:00 Wallonne Ciney  -vs-  RWD Molenbeek
 Belgium [ Second Amateur Division Group VFV A ]
00:30 Izegem  -vs-  Petegem
00:30 Torhout  -vs-  Sint Niklaas
01:00 KRC Gent  -vs-  Westhoek
01:00 Temse  -vs-  Ronse
 Belgium [ Second Amateur Division Group VFV B ]
00:30 K. FC Turnhout  -vs-  Hades
00:30 Lenaarts  -vs-  Zwarte Leeuw
01:00 City Pirates  -vs-  Spouwen-Mopertingen
01:00 Hasselt  -vs-  Cappellen
01:00 Hoogstraten  -vs-  Duffel
 Benin [ Championnat National ]
22:00 Avrankou Omnisport  -vs-  USS Krake
22:00 Dragons  -vs-  Soleil
22:00 FC Esae  -vs-  ASOS
22:00 Requins  -vs-  Ayema
 Bolivia [ Liga de Futbol Prof - Clausura ]
45+' Petrolero de Yacuiba   2-2  Guabira
04:15 Nacional Potosi  -vs-  U. Sucre
 Bosnia And Herzegovina [ Premier League ]
21:00 FT Celik Zenica  2-0  GOSK Gabela
21:00 FT Radnik Bijeljina  1-4  FK Sarajevo
22:00 FT Zrinjski  2-0  Mladost DK
00:00 FT Sloboda  1-0  Zeljeznicar
 Bosnia And Herzegovina [ FBiH ]
20:30 FT Bratstvo Gracanica  4-0  Jedinstvo Bihac
20:30 FT Bugojno  1-2  Capljina
20:30 FT HNK Orasje  1-1  Metalleghe
20:30 FT Kakanj  1-0  Velez Mostar
20:30 FT Travnik  0-2  Sloga Simin Han
20:30 FT Visoko  2-1  Igman K.
20:30 FT Zivinice  1-1  Olimpic Sarajevo
 Bosnia And Herzegovina [ RS ]
21:00 FT Donji Sepak  2-3  Zvijezda 09
21:00 FT Kozara  0-1  Drina Zvornik
21:00 FT Slavija  1-0  Mrkonjic Grad
21:00 FT Sloga Doboj  1-1  Prijedor
21:00 FT Zeljeznicar Banja Luka  1-0  Sutjeska Foca
 Botswana [ Premier League ]
20:30 FT Tafic FC  1-2  Township Rollers
21:00 FT Orapa United  3-2  Uniao Flamengo
21:00 FT Police XI  1-0  Gilport Lions
21:00 FT Sankoyo Bush Bucks  1-2  Jwaneng Galaxy FC
21:00 FT Security Systems  0-3  BDF XI
21:00 FT Sharps Shooting Stars  0-0  Extension Gunners
 Brazil [ Serie A ]
05:00 Flamengo RJ  -vs-  Avai
 Brazil [ Serie B ]
05:15 FT Juventude  0-0  Boa
07:30 FT Londrina  1-1  Santa Cruz
07:30 FT Luverdense  0-0  Oeste
19' CRB  0-0  Criciuma
19' Figueirense  0-0  ABC
19' Goias  0-0  Paysandu PA
19' Nautico  0-0  Internacional
05:00 Ceara  -vs-  Brasil de Pelotas
 Brazil [ Serie C - Play Offs ]
19' Sampaio Correa  0-0  Volta Redonda
 Bulgaria [ Parva Liga ]
19:30 FT Slavia Sofia  4-0  Bistritsa
21:30 FT Pirin Blagoevgrad   1-2  Vereya
00:00 FT Cherno More  0-0  Etar
 Burundi [ Ligue A ]
19:00 FT Delta Star  1-3  Ngozi City
 Canada [ CSL - Play Offs ]
06:00 Serbian W. E.  -vs-  York Region
05:00 Vorkuta  -vs-  Scarborough B.
 Canada [ U Sports ]
05:15 FT Cape Breton  1-0  Acadia
05:15 FT Dalhousie  1-1  StFX
05:30 FT Concordia  1-3  UQTR
07:00 FT Waterloo  0-4  York
07:15 FT Sherbrooke  0-3  Laval
01:00 Calgary  -vs-  UBC Okanagan
01:00 MacEwan  -vs-  UNBC
01:15 Cape Breton  -vs-  Memorial
01:15 Carleton  -vs-  Laurentian
01:15 Dalhousie  -vs-  Moncton
01:15 UPEI  -vs-  Saint Marys
02:15 Brock  -vs-  Western
02:15 Laurier  -vs-  Algoma
02:15 Queens  -vs-  UOIT
02:15 RMC  -vs-  Trent
02:15 Saskatchewan  -vs-  Victoria
02:15 Toronto  -vs-  Ryerson
02:15 Windsor  -vs-  McMaster
02:30 Mount Royal  -vs-  Thompson Rivers
03:00 Alberta  -vs-  Trinity Western
03:15 Lethbridge  -vs-  UFV
 Chile [ Primera Division ]
06:30 FT Colo Colo  3-0  San Luis
55' Antofagasta  0-0  U. Espanola
04:00 U. De Chile  -vs-  Everton
 Chile [ Primera B ]
22:30 FT S. Morning  2-1  Rangers
05:00 Iberia  -vs-  Magallanes
 China [ Super League ]
14:30 FT Yanbian  1-0  Liaoning
18:35 FT Jiangsu Suning  0-1  Guizhou Zhicheng
18:35 FT Shanghai Shenhua  3-1  Guangzhou R&F
18:35 FT Tianjin Teda  4-1  Tianjin Quanjian
 China [ Jia League ]
14:45 FT Shanghai Shenxin  2-4  Dalian Yifang F.C.
15:00 FT Baoding Yingli Yitong  1-1  Beijing
15:00 FT Yunnan Lijiang  1-1  Zhejiang Yiteng
18:00 FT Dalian Transcend  0-3  Qingdao Huanghai
18:35 FT Hangzhou Greentown  1-1  Wuhan Zall
18:35 FT Nei Mongol  3-2  Shijiazhuang
 Colombia [ Liga Aguila - Clausura ]
07:45 FT Cortulua  1-3  Jaguares de Cordoba
45+' Tigres  0-2  La Equidad
04:00 Ind. Medellin  -vs-  Aguilas
 Colombia [ Torneo Aguila - Clausura ]
21:00 PP Barranquilla  Postp.  Orsomarso
03:30 Valledupar  -vs-  Popayan
 Croatia [ 1. HNL ]
22:00 FT Cibalia  1-2  Zapresic
00:00 FT Belupo  1-1  Rijeka
 Croatia [ 2. HNL ]
21:30 FT Gorica  1-2  Varazdin
21:30 FT Kustosija  0-1  Novigrad
21:30 FT Sesvete  0-1  Dugopolje
21:30 FT Solin  0-1  Lucko
 Cyprus [ First Division ]
22:00 FT Omonia  2-2  Alki Oroklini
23:00 FT AEL Limassol  1-1  Apollon
00:00 FT Nea Salamis  1-0  AEK Larnaca
 Cyprus [ Division 2 ]
20:00 FT Ayia Napa  2-0  Ethn. Assias
20:00 FT Halkanoras  0-4  Voroklinis
20:00 FT Othellos Athienou  1-0  Anagennisi Derynia
20:00 FT Paeek  1-3  Omonia Aradippou
20:00 FT Paralimni  2-2  ASIL Lysi
20:00 FT PO Xylotympou 2006  1-1  Thoi Lakatamias
 Czech Republic [ 1. Liga ]
22:00 FT Bohemians 1905  0-1  Jablonec
22:00 FT Sigma Olomouc  3-0  Dukla Prague
22:00 FT Zlin  1-1  Slavia Prague
23:00 FT Mlada Boleslav  0-2  Plzen
 Czech Republic [ Division 2 ]
15:15 FT FK Pardubice  3-1  Zizkov
21:30 PP Frydek-Mistek  Postp.  Olympia Prague
23:00 FT Opava  3-1  Vlasim
23:00 FT Vitkovice  2-3  Trinec
 Czech Republic [ CFL ]
15:15 FT Vltavin  3-0  Kraluv Dvur
15:15 FT Vysehrad  0-2  Chrudim
15:30 FT Benesov   0-1  Zapy
20:00 FT Dobrovice  0*-0
[PEN]
 Prevysov
21:30 FT Jirny  1-3  Nymburk
 Czech Republic [ MSFL ]
15:30 FT Otrokovice  3-3  Vyskov
19:30 FT HFK Olomouc  1-7  Lisen
20:30 FT Hlucin  1-2  Uhersky Brod
20:30 FT Rymarov  2-1  Mohelnice
23:00 FT Kromeriz  1-3  Hodonin
 Czech Republic [ Division A ]
15:30 FT Brezova  2-1  Aritma Prague
15:30 FT Cesky Krumlov  3-1  Petrin Plzen
20:00 FT Marianske Lazne  1-0  Jankov
21:30 FT Horovicko  2-3  Rakovnik
21:30 FT Malse Roudne  1*-1
[PEN]
 Doubravka
21:30 FT MFK Dobris  3-4  Klatovy
21:30 FT Sobeslav  4-1  Prestice
 Czech Republic [ Division B ]
15:15 FT Kladno  0-3  Neratovice
15:15 FT Motorlet Prague  2-1  Chomutov
21:30 FT Cesky Brod  3-0  Novy Bor
21:30 FT Sous  2-3  Uvaly
21:30 FT Velvary  2-0  Hrobce
 Czech Republic [ Division C ]
15:15 FT Brandys n. Labem  5-1  Dvur Kralove
15:15 FT Mseno  0-3  Chrastava
21:00 FT Pardubice B  5-0  Letohrad
21:30 FT Kratonohy  2-1  Vysoke Myto
21:30 FT Trutnov  3-7  Admira Prague
21:30 FT Zivanice  4-2  Vykan
 Czech Republic [ Division D ]
20:30 FT Breclav  2-0  Zdirec n. D.
20:30 FT Bzenec  2-1  Rosice
20:30 FT Zdar na Sazavou  6-0  Strani
 Czech Republic [ Division E ]
20:00 PP Novy Jicin  Postp.  Nove Sady
20:30 FT Hranice  1-2  Bohumin
 Czech Republic [ U19 League ]
16:00 FT Bohemians 1905 (U19)  1-2  Pribram (U19)
16:00 PP Ostrava (U19)  Postp.  FK Pardubice (U19)
16:00 FT Plzen (U19)  1-2  Slavia Prague (U19)
16:45 PP Opava (U19)  Postp.  Hradec Kralove (U19)
17:00 FT Sigma Olomouc (U19)  2-0  Teplice (U19)
17:30 FT Zlin (U19)  3*-3
[PEN]
 Sparta Prague (U19)
18:00 FT Ceske Budejovice (U19)  2-0  Mlada Boleslav (U19)
 Czech Republic [ First League Women ]
15:30 FT Dukla Prague (W)  1-0  Plzen (W)
17:30 FT Slavia Prague (W)  11-1  Lok. Brno (W)
 Denmark [ Superliga ]
21:00 FT Horsens  2-0  Helsingor
23:00 FT FC Copenhagen  4-0  Silkeborg
 Denmark [ 2nd Division - Group 1 ]
20:00 FT BK Frem  4-3  AB Copenhagen
20:00 FT Hillerod   3-1  B.93
20:00 FT Skovshoved  3-0  Bronshoj
 Denmark [ 2nd Division - Group 2 ]
19:00 FT Dalum IF  0-2  Middelfart
19:00 FT Greve IF  0-1  Kolding IF
19:00 FT Marienlyst  1-1  Naesby
 Denmark [ 2nd Division - Group 3 ]
18:00 FT Lyseng  0-2  VSK Aarhus
18:00 FT Odder  1-2  Kjellerup
20:00 FT Aarhus Fremad  0-2  Ringkobing
20:00 FT Sydvest  2-1  Jammerbugt
 Denmark [ 3F Ligaen Women ]
18:00 FT BSF (W)  1-6  Fortuna Hjorring (W)
18:00 FT Vejle (W)  1-1  Koldingq FC (W)
 Ecuador [ Serie A - Second stage ]
23:30 FT Ind. del Valle  2-1  Clan Juvenil
 Egypt [ Premier League ]
20:00 FT Alassiouty  0-2  El Ismaily
22:00 FT El Daklyeh  1-2  El Gaish
 El Salvador [ Primera Division - Apertura ]
04:00 Pasaquina  -vs-  Santa Tecla
 England [ Premier League ]
18:30 FT West Ham  2-3  Tottenham
21:00 FT Burnley  0-0  Huddersfield
21:00 FT Everton  2-1  Bournemouth
21:00 FT Manchester City  5-0  Crystal Palace
21:00 FT Southampton  0-1  Manchester United
21:00 FT Stoke City  0-4  Chelsea
21:00 FT Swansea  1-2  Watford
23:30 FT Leicester  2-3  Liverpool
 England [ Championship ]
21:00 FT Bolton  0-3  Brentford
21:00 FT Derby  1-1  Birmingham
21:00 FT Fulham  1-1  Middlesbrough
21:00 FT Leeds  3-2  Ipswich
21:00 FT Norwich  0-0  Bristol City
21:00 FT Preston  0-0  Millwall
21:00 FT QPR  0-0  Burton
21:00 FT Reading  1-1  Hull City
21:00 FT Sunderland  1-2  Cardiff
21:00 FT Wolves  2-1  Barnsley
23:30 FT Aston Villa  2-1  Nottingham
 England [ League One ]
21:00 FT Bristol Rovers  3-1  Blackpool
21:00 FT Charlton  1-1  Bury
21:00 FT Fleetwood Town   2-4  Southend
21:00 FT Northampton  0-1  Bradford
21:00 FT Oxford Utd  1-2  Walsall
21:00 FT Peterborough  3-2  Wigan
21:00 FT Plymouth   0-3  Doncaster
21:00 FT Rochdale  3-0  Gillingham FC
21:00 FT Rotherham  5-1  Oldham
21:00 FT Scunthorpe  2-0  Portsmouth
21:00 FT Shrewsbury  1-1  Blackburn
 England [ League Two ]
21:00 FT Accrington  1-1  Cheltenham
21:00 FT Barnet  1-2  Crawley Town
21:00 FT Colchester  1-2  Wycombe
21:00 FT Coventry  2-0  Exeter
21:00 FT Crewe  0-5  Carlisle
21:00 FT Luton   1-0  Chesterfield
21:00 FT Mansfield  2-1  Cambridge Utd
21:00 FT Newport  1-0  Grimsby Town
21:00 FT Notts County  4-1  Lincoln City
21:00 FT Stevenage  2-1  Morecambe
21:00 FT Yeovil  1-1  Port Vale
 England [ Vanarama National League ]
21:00 FT Aldershot  2-2  Leyton Orient
21:00 FT Boreham Wood  0-1  Ebbsfleet
21:00 FT Chester  2-0  Maidenhead
21:00 FT Fylde  1-2  Woking
21:00 FT Guiseley  1-1  Dover Ath.
21:00 FT Halifax   2-1  Bromley
21:00 FT Hartlepool  1-2  Eastleigh
21:00 FT Maidstone  2-2  Gateshead
21:00 FT Solihull  2-2  Dagenham & Red.
21:00 FT Sutton  3-2  Barrow
21:00 FT Torquay  0-1  Macclesfield
21:00 FT Tranmere  0-1  Wrexham
 England [ Vanarama National League North ]
21:00 FT Boston  1-1  Darlington
21:00 FT Brackley  2-2  Curzon
21:00 FT Chorley   3-2  Telford
21:00 FT Gainsborough  0-1  Salford
21:00 FT Harrogate  2-0  York
21:00 FT Kidderminster  5-4  Blyth Spartans
21:00 FT Leamington  2-1  Bradford PA
21:00 FT Nuneaton  3-0  Southport
21:00 FT Spennymoor  2-1  Alfreton
21:00 FT Stockport  4-1  North Ferriby
 England [ Vanarama National League South ]
21:00 FT Bath City   0-0  Wealdstone
21:00 FT Braintree  5-0  Hungerford
21:00 FT Chippenham Town  5-1  Hemel
21:00 FT Eastbourne Borough  2-0  Oxford City
21:00 FT East Thurrock  1-2  Truro
21:00 FT Hampton & Richmond  1-1  Concord
21:00 FT Havant & Waterlooville  2-3  Welling
21:00 FT Poole Town  0-0  Chelmsford
21:00 FT Weston  3-0  Dartford
21:00 FT Whitehawk  1-1  St. Albans
21:20 FT Bognor  2-2  Gloucester City
 England [ Southern Premier League ]
21:00 FT Dunstable Town  0-1  Dorchester
21:00 FT Farnborough  2-1  St Ives
21:00 FT Frome  2-1  Bishop's Stortford
21:00 FT Hitchin  2-1  Basingstoke
21:00 FT Kettering  3-1  Chesham
21:00 FT Kings Langley  3-4  Banbury
21:00 FT Kings Lynn  2-0  Tiverton
21:00 FT Merthyr Town  2-1  Royston
21:00 FT Redditch  1-0  Biggleswade Town
21:00 FT St. Neots  3-1  Slough
21:00 FT Stratford  2-0  Gosport
21:00 FT Weymouth  0-2  Hereford
 England [ Northern Premier League ]
21:00 FT Altrincham  1-0  Grantham
21:00 FT Coalville  4-0  Stalybridge
21:00 FT Farsley  1-2  Barwell
21:00 FT Halesowen  1-1  Warrington
21:00 FT Mickleover  5-0  Hednesford
21:00 FT Nantwich  2-3  Ashton Utd
21:00 FT Shaw Lane  5-2  Stafford
21:00 FT Stourbridge  0-0  Lancaster
21:00 FT Sutton Coldfield  2-1  Buxton
21:00 FT Whitby  3-2  Marine
21:00 FT Witton  1-2  Rushall
21:00 FT Workington  0-1  Matlock
 England [ Bostik League ]
21:00 FT Billericay  1-0  Tooting & Mitcham
21:00 FT Burgess Hill  0-1  Tonbridge
21:00 FT Dorking  3-2  Brightlingsea
21:00 FT Dulwich Hamlet  4-0  Leatherhead
21:00 FT Folkestone  3-2  Hendon
21:00 FT Kingstonian  6-0  Harlow
21:00 FT Leiston  3-0  Metropolitan
21:00 FT Margate  1-1  Harrow
21:00 FT Needham Market  2-2  Enfield Town
21:00 FT Staines  3-1  Lowestoft
21:00 FT Thurrock  1-1  Merstham
21:00 FT Wingate & Finchley  1-0  Worthing
 England [ Premier League U18 ]
17:00 FT Arsenal (U18)  4-0  Reading (U18)
17:00 FT Fulham (U18)  3-0  Brighton (U18)
17:00 FT Middlesbrough (U18)  2-1  Wolverhampton (U18)
17:00 FT Norwich (U18)  1-1  Southampton (U18)
17:00 FT Sunderland (U18)  3-2  Stoke City (U18)
17:00 FT Swansea (U18)  0-5  Chelsea (U18)
18:00 FT Leicester (U18)  2-1  West Ham (U18)
18:00 FT Tottenham (U18)  0-1  Aston Villa (U18)
18:30 FT Blackburn (U18)  0-0  Derby (U18)
19:00 FT Manchester United (U18)  1-1  Newcastle Utd (U18)
 Estonia [ Meistriliiga ]
17:00 FT Levadia  3-1  Tammeka
17:00 FT Paide  4-2  Tulevik
20:00 FT Kalju  6-0  Parnu JK Vaprus
20:00 FT Sillamae  1-2  Flora
 Estonia [ Esiliiga ]
20:00 FT Kuressaare  2-4  Elva
 Europe [ Euro U17 Women - First stage ]
21:00 FT Belarus (U17) (W)  0-2  Serbia (U17) (W)
21:00 FT Belgium (U17) (W)  3-0  FYR Macedonia (U17) (W)
 Europe [ Premier League (Crimea) ]
20:00 Ocean Kerch  -vs-  Kafa
21:00 TSK Simferopol  -vs-  Yevpatoriya
 Finland [ Suomen Cup - Play Offs ]
21:00 FT SJK   0-1  HJK
 Finland [ Liiga Women - Championship Group ]
19:00 FT Honka (W)  2-2  HJK (W)
19:00 FT PK-35 Vantaa (W)  3-0  Ilves (W)
19:00 FT TPS (W)  3-1  Pallokissat Kuopio (W)
 Finland [ Liiga Women - Relegation Group ]
18:00 FT Jypk (W)  2-1  ONS Oulu (W)
 France [ Ligue 1 ]
22:00 FT Montpellier  0-0  Paris SG
90+' Bordeaux  2-1  Guingamp
90+' Caen  1-0  Amiens
90+' Lyon  3-3  Dijon
90+' Metz  0-1  Troyes
 France [ Ligue 2 ]
20:00 FT Lorient  0-0  Nancy
 France [ National ]
20:35 FT Grenoble   0-2  Cholet
 France [ Division 1 Women ]
23:00 FT Rodez (W)  1-1  Guingamp (W)
 Fyr Of Macedonia [ First League ]
20:30 FT Renova  0-0  Shkupi
 Fyr Of Macedonia [ Division 1 ]
20:30 FT Euromilk  2-1  Makedonija GP
20:30 FT KF Gostivar  2-1  Teteks
20:30 FT Kozuv Gevgelija  0-0  Borec
20:30 FT Labunishta  1-1  Vellazerimi
20:30 FT Lok. Skopje  0-0  Zajazi
20:30 FT Novaci  0-1  Struga Trim & Lum
20:30 FT Plackovica  3-2  Turnovo
20:30 FT Sasa  0-5  Bregalnica Stip
20:30 FT Tikves  1-0  Pobeda Valandovo
00:30 Belasica  -vs-  Osogovo
 Georgia [ Erovnuli Liga ]
19:30 FT Lokomotiv Tbilisi  3-0  Chikhura
23:00 FT Dila Gori  2-1  Samtredia
 Germany [ Bundesliga ]
20:30 FT 1. FSV Mainz 05  1-0  Hertha Berlin
20:30 FT Hoffenheim  2-0  Schalke
20:30 FT RB Leipzig  2-1  Eintracht Frankfurt
20:30 FT SV Werder Bremen  0-0  SC Freiburg
20:30 FT VfB Stuttgart  0-0  FC Augsburg
23:30 FT Dortmund  6-1  B. Monchengladbach
 Germany [ 2. Bundesliga ]
18:00 FT Arminia Bielefeld  1-1  Heidenheim
18:00 FT Regensburg  2-1  Braunschweig
18:00 FT St. Pauli  1-2  Dusseldorf
 Germany [ 3. Liga ]
19:00 FT Fortuna Koln  0-3  Lotte
19:00 FT Hallescher   0-3  Chemnitzer
19:00 FT Jena  2-0  Preussen Munster
19:00 FT Unterhaching  4-0  Meppen
19:00 FT VfL Osnabruck  1-1  Wurzburger Kickers
19:00 FT Wehen  5-0  Sonnenhof Grossaspach
19:00 FT Zwickau  1-0  SV Werder Bremen II
 Germany [ Regionalliga North ]
18:00 FT Hamburger SV II  3-1  St. Pauli II
18:00 FT Wolfsburg II  2-0  TSV Havelse
20:00 FT Eutin  1-1  Hannover II
20:00 FT Hildesheim  1-1  BSV Rehden
 Germany [ Regionalliga Nordost ]
18:30 FT Berliner AK 07  0-1  Energie Cottbus
 Germany [ Regionalliga West ]
19:00 FT Erndtebruck  1-3  Dusseldorf II
19:00 FT Rodinghausen  6-0  Koln II
19:00 FT Verl  3-1  Bonner
19:00 FT Viktoria Koln  0-0  Uerdingen
19:00 FT Wattenscheid  0-1  Wiedenbruck
19:00 FT Westfalia Rhynern  1-4  Wegberg-Beeck
20:00 FT B. Monchengladbach II  1-1  RW Essen
 Germany [ Regionalliga Sudwest ]
19:00 FT Kassel  1-4  Elversberg
19:00 FT Saarbrucken  2-2  Walldorf
19:00 FT TSV Steinbach  1-0  Freiburg II
19:00 FT Ulm  2-0  Rochling
 Germany [ Regionalliga Bayern ]
18:00 FT Pipinsried  0-0  Buchbach
19:00 FT Augsburg II  1-0  Burghausen
19:00 FT Bayern II  1-1  Memmingen
19:00 FT Eichstatt  1-1  Rosenheim
19:00 FT Garching  2-1  Seligenporten
19:00 FT Ingolstadt II  2-1  Nurnberg II
19:00 FT Unterfohring  0-3  Munich 1860
 Germany [ Oberliga NOFV-Nord ]
19:00 FT Zehlendorf  1-0  Torgelower Greif
 Germany [ Oberliga NOFV- Süd ]
18:30 FT Askania Bernburg  0-0  Sandersdorf
19:00 FT Bischofswerdaer  1-0  Inter Leipzig
19:00 FT Einheit Rudolstadt  5-0  Schott Jena
19:00 FT Krieschow  1-1  Kamenz
 Germany [ Oberliga Schleswig-Holstein ]
18:00 FT VfR Neumunster  3-2  Dornbreite Lubeck
18:30 FT SC Weiche-08 2  2-0  Holstein Kiel II
19:00 FT Friedrichsberg-Busdorf  0-5  Todesfelde
19:00 FT Heider SV  3-3  Schilksee
20:00 FT Flensburg  3-2  Neumunster
21:00 FT Inter Turkspor Kiel  6-0  Frisia Risum-Lindholm
 Germany [ Oberliga Hamburg ]
19:00 FT Turkiye Wilhelmsburg  5-0  Vorwarts-Wacker
20:00 FT Curslack-Neuengamme  2-2  Rugenbergen
 Germany [ Oberliga Bremen ]
18:00 FT VfL Bremen  0-10  Brinkumer
18:00 FT Werder Bremen III  3-3  Hastedt
20:00 FT Blumenthaler  3-1  OSC Bremerhaven
 Germany [ Oberliga Niedersachsen ]
22:30 FT VfL Oldenburg  1-1  Arminia Hannover
 Germany [ Oberliga Westfalen ]
21:00 FT Kaan-Marienborn  1-0  Siegen
 Germany [ Oberliga Hessen ]
20:00 FT Alzenau  1-1  Fulda
20:00 FT Flieden  1-2  Hessen Dreieich
20:00 FT Ginsheim  1-1  Vellmar
20:00 FT Hadamar  1-3  Lehnerz
20:00 FT RW Frankfurt  1-3  Watzenborn
20:00 FT SV Steinbach  0-6  Lohfelden
20:00 FT Waldgirmes  1-1  Neu-Isenburg
 Germany [ Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar ]
19:00 FT Eintracht Trier  1-0  Mechtersheim
19:00 FT FC 08 Homburg  6-1  Karbach
19:00 FT Kaiserslautern II  3-0  Salmrohr
20:30 FT Hertha Wiesbach  2-0  Gonsenheim
20:30 FT Idar-Oberstein  1-1  Diefflen
20:30 FT Morlautern  0-3  Jagersburg
 Germany [ Oberliga Bayern Nord ]
19:00 FT Aschaffenburg  4-0  Sand
20:00 FT Jahn Forchheim  0-2  Eltersdorf
20:00 FT Spvgg Ansbach 09  0-3  Wurzburger FV
21:00 FT Aubstadt  0-1  Grossbardorf
21:00 FT Erlenbach  2-1  Weiden
21:00 FT Schweinfurt II  1-1  Wurzburger Kickers II
 Germany [ Oberliga Bayern Süd ]
19:00 FT Dachau  2-2  Landsberg
19:30 FT Kottern-St. Mang  1-2  Vilzing
20:00 FT Neumarkt  2-2  Heimstetten
20:00 FT Pullach  5-3  Wolfratshausen
20:00 FT Schwaben Augsburg  2-2  Holzkirchen
21:00 FT Hankofen-Hailing  2-1  Ismaning
23:00 FT Sonthofen  0-2  Kirchanschoring
 Germany [ Oberliga Baden-Württemberg ]
20:30 FT Backnang  1-4  Ravensburg
20:30 FT Balingen  3-0  1. Goppinger Sportverein 1895
20:30 FT CfR Pforzheim  0-0  Reutlingen
20:30 FT Freiberg  4-0  FC Nottingen
20:30 FT Neckarsulmer  4-1  Weinheim
20:30 FT Oberachern  2-0  Karlsruher II
20:30 FT Sandhausen II  0-1  Bahlinger
20:30 FT Spielberg  0-0  Bissingen
20:30 FT Walldorf II  0-4  FC 08 Villingen
 Germany [ Oberliga Mittelrhein ]
23:30 Friesdorf  -vs-  TV Herkenrath
 Germany [ Oberliga Niederrhein ]
21:00 FT Vohwinkel  4-3  Hilden
 Germany [ Junioren Bundesliga North ]
16:00 FT Braunschweig (U19)  1-2  Wolfsburg (U19)
16:00 FT Chemnitzer FC (U19)  0-1  Dresden (U19)
16:00 FT RB Leipzig (U19)  4-4  Niendorfer TSV (U19)
16:00 FT Union Berlin (U19)  1-4  Hertha (U19)
18:00 FT Hannover (U19)  1-5  Hamburger SV (U19)
18:00 FT St. Pauli (U19)  1-2  Bremen (U19)
 Germany [ Junioren Bundesliga South ]
16:00 FT Freiburg (U19)  2-0  Wehen (U19)
18:00 FT Bayern (U19)  2-0  Nurnberg (U19)
19:00 FT Furth (U19)  0-2  Heidenheim (U19)
 Germany [ Junioren Bundesliga West ]
17:00 FT Leverkusen (U19)  1-1  Bochum (U19)
19:00 FT B. Monchengladbach (U19)  1-2  Oberhausen (U19)
19:00 FT Koln (U19)  1-0  Preussen Munster (U19)
 Ghana [ Premier League ]
22:00 PP Aduana Stars  Postp.  WAFA
22:00 PP Asante Kotoko  Postp.  Ashanti
22:00 PP Berekum Chelsea  Postp.  Bechem United
22:00 PP Ebusua  Postp.  Inter Allies
22:00 PP Great Olympics  Postp.  Bolga AllStars
22:00 PP Medeama  Postp.  Liberty
22:00 PP Tema Youth  Postp.  Elmina Sharks
22:00 PP Wa All Stars  Postp.  Hearts of Oak
 Greece [ Super League ]
20:00 FT Smyrnis   0-1  Platanias FC
22:15 FT Atromitos  3-0  Lamia
00:30 FT Panetolikos  2-0  Panathinaikos
 Honduras [ Liga Nacional - Apertura ]
05:00 UPNFM  -vs-  Marathon
 Hungary [ OTP Bank Liga ]
23:00 FT Debrecen  3-0  Puskas Academy
23:00 FT Ferencvaros  2-0  DVTK
23:00 FT Paks  1-0  Balmazujvaros Sport
23:15 FT Mezokovesd-Zsory  2-4  Ujpest
63' Videoton  1-1  Honved
 Iceland [ Inkasso-deildin ]
21:00 FT Fram  0-4  Throttur
21:00 FT Fylkir  2-1  IR Reykjavik
21:00 FT Kopavogur  2-1  Keflavik
21:00 FT Leiknir  2-1  Grotta
21:00 FT Selfoss  2-1  Haukar
21:15 FT Leiknir F.   0-3  Thor Akureyri
 Iceland [ Division 2 ]
18:45 FT Fjardabyggd  4-0  Sindri
19:00 FT Huginn  3-4  Tindastoll
21:00 FT KV Reykjavik  2-4  Afturelding
21:00 FT Vestri   3-4  Hottur
21:00 FT Vidir  6-5  Magni
21:00 FT Volsungur  1-3  Njardvik
 Indonesia [ Liga 2 - Winners stage ]
15:00 FT PSMP Mojokerto  3-1  Madura FC
18:30 FT Persiwa Wamena  0-0  Martapura
 Iran [ Division 1 ]
19:15 FT Baderan Tehran  1-0  Rah Ahan
21:00 FT Naft Ahvaz  0-1  Khooneh Be Khooneh
 Israel [ Ligat ha'Al ]
22:00 FT H. Akko  1-1  Yehuda
23:00 FT H. Raanana  0-3  Ashkelon
23:15 FT Moadon Sport Ashdod  0-3  Netanya
00:30 FT Hapoel Haifa  1-1  H. Beer Sheva
 Italy [ Serie A ]
20:00 FT AS Roma  3-1  Udinese
23:00 FT Spal  2-3  Napoli
HT Juventus  2-0  Torino
 Italy [ Serie B ]
20:00 FT Bari  3-0  Ternana
20:00 FT Brescia  2-2  Foggia
20:00 FT Cremonese  0-0  Pescara
20:00 FT Empoli  0-1  Cittadella
20:00 FT Entella  0-0  Carpi
20:00 FT Novara   1-2  Avellino
20:00 FT Perugia  1-0  Frosinone
20:00 FT Salernitana  2-0  Spezia
20:00 FT Venezia  0-1  Parma
 Italy [ Serie C - Group C ]
19:30 FT Fondi  0-1  Reggina 1914
21:30 FT Bisceglie  1-1  Sicula Leonzio
21:30 FT Casertana  0-1  Akragas
21:30 FT Rende  0-1  Virtus Francavilla
21:30 FT Siracusa  4-2  Cosenza
62' Catania  0-0  Andria
60' Catanzaro  0-3  Lecce
62' Monopoli  2-0  Matera
60' Paganese  0-2  Juve Stabia
 Italy [ Serie D - Group B ]
20:00 FT Dro  0-0  Calcio Romanese
 Italy [ Serie D - Group F ]
20:00 FT Nerostellati Pratola  1-2  Campobasso
 Italy [ Primavera 1 ]
18:00 FT Juventus (U19)  1-2  AS Roma (U19)
19:00 FT Napoli (U19)  2-5  Udinese (U19)
20:00 FT Lazio (U19)  0-1  Genoa (U19)
20:00 FT Sampdoria (U19)   1-4  Atalanta (U19)
20:00 FT Sassuolo (U19)  2-1  Torino (U19)
20:00 FT Verona (U19)  1-0  Fiorentina (U19)
 Italy [ Primavera 2 ]
16:00 FT Avellino (U19)  0-4  Cagliari (U19)
17:00 FT Palermo (U19)  2-0  Ternana (U19)
20:00 FT Cremonese (U19)  2-1  Brescia (U19)
20:00 FT Entella (U19)  2-3  Cesena (U19)
20:00 FT Frosinone (U19)  2-2  Ascoli (U19)
20:00 FT Pro Vercelli (U19)  3-0  Spezia (U19)
20:00 FT Spal (U19)  3-1  Empoli (U19)
20:00 FT Venezia (U19)  2-1  Novara (U19)
20:30 FT Foggia (U19)  2-2  Bari (U19)
 Japan [ J-League ]
12:00 FT Sapporo  2-2  Albirex Niigata
13:00 FT Shimizu  1-3  Hiroshima
14:00 FT Iwata  2-1  Omiya Ardija
14:00 FT Kashiwa  4-1  FC Tokyo
14:00 FT Urawa  2-2  Sagan Tosu
16:00 FT Kofu  3-2  Yokohama M.
17:00 FT C-Osaka  1-4  Vegalta Sendai
17:00 FT Kashima  2-1  G-Osaka
17:00 FT Kobe  0-0  Kawasaki Frontale
 Japan [ J-League Division 2 ]
12:00 FT Okayama  0-1  Kamatamare
13:00 FT Kyoto  0-0  Shonan
14:00 FT Tokushima  2-2  Machida
 Japan [ Football Championships Women ]
11:00 FT Nojima Stella (W)  0-1  JEF United (W)
16:00 FT Beleza (W)  2-0  Inac Kobe Leonesa (W)
 Jordan [ Premier League ]
23:30 FT Al Ahli  1-1  Mansheyat
23:30 FT Al Ramtha  5-0  Al Yarmouk
 Kazakhstan [ Premier League ]
16:00 FT FC Astana  2-0  Taraz
 Kenya [ Premier League ]
18:00 FT Rangers  1-1  Thika Utd.
19:00 FT Kakamega Homeboyz  2-1  Sofapaka
19:00 PP Sony Sugar  Postp.  Muhoroni
19:00 FT Tusker  0-2  Gor Mahia
20:15 FT Mathare Utd.  0-1  Ulinzi Stars
 Kosovo [ Superliga ]
18:30 FT Llapi Podujeve  2-0  Vellaznimi
21:00 FT Besa Peje  2-0  Liria
21:00 FT Drenica  4-1  Flamurtari
21:00 FT Gjilani  0-0  Prishtina
 Lebanon [ Premier League ]
19:30 FT Safa  2-1  Al Arabi Beirut
20:00 FT Al Akhaa Al Ahli Aley  0-1  Nejmeh SC
 Lesotho [ Premier League ]
18:00 FT Defence Force  1-0  Sefotha-Fotha
18:00 FT Kick4Life  0-0  Lesotho
20:00 FT Likhopo  0-0  Matlama
20:00 FT Lioli  0-0  Majantja
 Libya [ Premier League ]
20:30 Al Shat  -vs-  Al-Ittihad
20:30 Rafeeq  -vs-  Mahalla Tripoli
 Lithuania [ I Lyga ]
19:00 FT Nevezis Kedainiai  4-1  Utenis 2
19:00 FT Trakai 2  3-1  Tauras Taurage
20:00 FT Dziugas Telsiai  2-5  FK Panevezys
20:00 FT Zalgiris 2  1-1  Dainava Alytus
 Luxembourg [ Luxembourg Cup ]
20:30 AS Wincrange  -vs-  Fola
23:00 Pratzerthal/Redange  -vs-  Useldange
 Malawi [ Super League ]
19:30 FT Azam Tigers  0-0  Dwangwa United
19:30 FT EPAC United  1-1  Mzuni
19:30 FT Red Lions  0-1  Big Bullets
 Maldives [ Dhivehi Premier League ]
18:00 FT Maziya  3-0  Maalhos
23:00 TC Sports Club  -vs-  Green Streets
 Malta [ Premier League ]
23:00 FT Lija Athletic  0-2  Sliema
23:00 FT Tarxien  1-1  Senglea Athletics
90' Birkirkara  2-2  Naxxar Lions
79' Hamrun  0-0  Floriana
 Malta [ Division 1 ]
23:00 Zabbar  -vs-  Qormi
01:15 Pieta Hotspurs  -vs-  Pembroke
 Mexico [ Primera Division - Apertura ]
07:00 PP Puebla  Postp.  Monterrey
09:00 PP Atlas  Postp.  Monarcas
05:00 PP Lobos BUAP  Postp.  Club Tijuana
05:00 PP Queretaro  Postp.  Cruz Azul
 Moldova [ Divizia Nationala ]
20:30 FT Dinamo-Auto  1-0  Petrocub
20:30 FT Sfintul  0-0  Zimbru Chisinau
22:00 FT Sheriff Tiraspol  6-3  Dacia Chisinau
 Montenegro [ Division 2 ]
20:00 FT Berane  1-3  Mornar Bar
 Morocco [ Botola Pro ]
22:00 FT Berkane  1-0  Olympique de Safi
22:00 FT Raja Casablanca  4-0  Kawkab Marrakech
23:00 PP FAR Rabat  Postp.  Wydad
23:00 PP Moghreb Tetouan  Postp.  FUS Rabat
 Morocco [ Elite 2 ]
22:00 FT Benguerir  1-0  Rachad Bernoussi
22:00 FT Dcheira  2-0  Sidi Kacem
22:00 FT Maghreb Fez  0-0  Wydad Fes
22:00 FT Raja Beni Mellal  2-0  USM Oujda
22:00 FT Youssoufia Berrechid  1-1  Jeunesse Massira
 Netherlands [ Eredivisie ]
23:30 FT Willem II  1-2  Heerenveen
00:45 FT Feyenoord  0-2  Breda
00:45 FT Heracles  2-1  Roda
46' Den Haag  0-0  Sparta Rotterdam
 Netherlands [ Tweede Divisie ]
19:30 FT De Treffers  3-3  Lisse
20:30 FT Excelsior Maassluis  1-1  HFC
20:30 FT HHC  2-0  AFC
20:30 FT Jong Sparta Rotterdam  1-3  Barendrecht
20:30 FT Katwijk  3-2  Lienden
20:30 FT Rijnsburgse  0-0  IJsselmeervogels
21:00 FT De Dijk  6-1  Achilles 29
23:00 FT TEC   1-2  GVVV
23:00 FT VVSB   0-2  Kozakken Boys
 Netherlands [ Derde Divisie ]
19:30 FT ACV Assen  5-3  Spijkenisse
19:30 FT Magreb  0-2  Harkemase Boys
19:30 FT ODIN '59  1-2  DVS '33 Ermelo
19:30 FT VV DOVO  1-0  Jong FC Twente
19:30 FT VVOG  1-0  Jong Volendam
20:00 FT Almere City 2  2-0  Jong Groningen
20:00 FT ASWH  0-1  Quick Boys
20:00 FT ONS Sneek  1-3  Scheveningen
20:00 FT Spakenburg  5-2  Capelle
 Nicaragua [ Primera Division - Apertura ]
08:00 FT Managua FC  0-0  Ocotal
 Northern Ireland [ NIFL Premiership ]
21:00 FT Ballinamallard  1-3  Ballymena
21:00 FT C. Rangers  1-2  Cliftonville
21:00 FT Crusaders  1-1  Dungannon
21:00 FT Glenavon  3-0  Ards
21:00 FT Glentoran  0-0  Coleraine
 Northern Ireland [ Irish Cup ]
19:30 FT Ards  9-0  Iveagh Utd
 Northern Ireland [ NIFL Championship ]
21:00 FT Dergview  1-1  Ballyclare
21:00 FT Limavady  2-1  PSNI
21:00 FT Loughgall   2-1  Larne
21:00 FT Lurgan Celtic  2-2  H&W Welders
21:00 FT Newry City  0-1  Institute
21:00 FT Portadown  0-1  Knockbreda
 Norway [ Eliteserien ]
23:00 FT Haugesund  2-1  Viking
 Norway [ Division 2 - Group 1 ]
21:00 FT Asker  2-3  K. Oslo
21:00 FT Baerum Sportsklubb  1-0  Kjelsas
21:00 FT Follo  0-2  Ham-Kam
 Norway [ Division 2 - Group 2 ]
21:00 FT Egersunds  3-0  Fram
 Norway [ Junior U19 ]
19:00 FT Lillestrom (U19)  1-7  Sandefjord (U19)
20:45 FT Rosenborg (U19)  8-1  Kristiansund (U19)
 Norway [ Toppserien Women ]
19:00 FT Valerenga W   0-1  Avaldsnes (W)
20:00 FT Kolbotn (W)  0-1  Trondheims-Orn (W)
22:00 FT Klepp (W)  0-2  LSK Kvinner (W)
 Palestine [ West Bank League ]
21:00 Al-Bireh  -vs-  Merkaz
21:00 Jabal Al Mukaber  -vs-  Ahli Al-Khalil
21:00 Shabab Al-Dhahiriya  -vs-  Thagafi Tulkarm
 Paraguay [ Primera Division - Clausura ]
05:00 FT Diaz  1-1  Sp. Luqueno
07:10 FT Sportivo Trinidense  0-1  Rubio Nu
05:00 Libertad Asuncion  -vs-  Olimpia Asuncion
 Peru [ Primera Division - Clausura ]
00:30 FT Juan Aurich   1-1  Alianza Atl.
03:00 FBC Melgar  -vs-  Ayacucho
 Philippines [ PFL ]
15:00 FT JP Voltes  1-2  Ilocos United
15:00 FT Kaya  4-0  Stallion
18:00 FT Meralco Sparks  2-0  Davao Aguilas
 Poland [ Ekstraklasa ]
20:30 FT Termalica B-B.  2-1  Lechia Gdansk
23:00 FT Pogon Szczecin  1-2  Gornik Z.
61' Korona Kielce  2-1  Wisla
 Poland [ Division 1 ]
17:45 FT Odra Opole  1-0  Stal Mielec
21:00 FT Leczna  1-0  Tychy
21:00 FT Puszcza  3-1  Olsztyn
21:00 FT Rakow  3-1  Drutex-Bytovia
22:00 FT Chojniczanka  0-0  Ol. Grudziadz
23:00 FT Zaglebie Sosnowiec  0-1  Suwalki
00:00 FT Legnica  0-2  Podbeskidzie
 Poland [ Division 2 ]
20:00 FT Blekitni Stargard   2-0  Garbarnia
20:00 FT GKS Jastrzebie   1-1  Wisla Pulawy
20:00 FT S. Wola  2-2  Radomiak Radom
21:00 FT Gryf Wejherowo  2-2  Siarka Tarnobrzeg
21:00 FT LKS Lodz  1-2  Elblag
22:00 FT GKS Belchatow  1-2  ROW Rybnik
00:00 FT Kluczbork  1-1  Rozwoj Katowice
 Poland [ III Liga - Group I ]
18:00 FT Elk  0-1  Huragan Moraq
20:00 FT LKS Lomza  0-4  Sokol Aleksandrow Lodz
21:00 FT Warta Sieradz  2-3  Nowe Miasto Lubawskie
23:00 FT Ostroda  2-1  Pelikan
23:00 FT Swit  4-0  Tur Bielsk Podlaski
00:00 FT Victoria Sulejowek  1-1  Wikielec
 Poland [ III Liga - Group II ]
17:00 FT Gryfino  0-3  KKS Kalisz
19:00 FT Solec K.  1-1  Kotwica Kolobrzeg
20:00 FT Elana Torun  0-1  Lech Poznan 2
21:00 FT Centra Ostrow Wielkopolski  2-4  B. Gdynia
21:00 FT Gornik Konin  2-3  Jarocin
21:00 FT KP Starogard Gdanski  0-3  Swit Skolwin
21:00 FT Wda Swiecie  0-3  Sroda
21:00 FT Wierzyca  0-3  Kleczew
 Poland [ III Liga - Group III ]
18:00 FT Glubczyce  1-5  Falubaz Zielon.
21:00 BKS Bielsko  -vs-  Pniowek
21:00 FT Stilon Gorzow  6-3  Piast Zmigrod
22:00 FT KS Polkowice  3-2  Brzeg
23:00 Skra  -vs-  Gwarek Tarnowskie Gory
 Poland [ III Liga - Group IV ]
17:00 FT Biala Podlaska  2-2  Wislanie Jaskowice
20:00 FT NKP Podhale Nowy Targ  1-2  Sandomierz
21:00 FT Avia Swidnik  3-0  Wolka Pelkinska
21:00 FT Karpaty Krosno  3-0  Spartakus Daleszyce
21:00 FT Orleta Radzyn Podlaski  2-2  S. Rzeszow
21:00 FT Ostrowiec Swietokrzyski  0-0  Chelmianka Chelm
21:00 FT R. Rzeszow  1-2  Sola Oswiecim
21:00 FT Unia Tarnow  3-2  Jaroslaw
23:00 FT Lublin  5-0  MKS Trzebinia Siersza
 Poland [ Central Youth League ]
16:00 FT Bialystok (U19)  1-3  UK Lodz (U19)
16:00 FT LKS Lodz (U19)  0-2  Cracovia (U19)
17:00 FT Legnica (U19)  0-0  Arka Gdynia (U19)
17:00 FT Podbeskidzie (U19)  0-1  Chrobry Glogow (U19)
17:00 FT Polonia W. (U19)  1-3  Korona Kielce (U19)
17:00 PP Progres Krakow (U19)  Postp.  Plock (U19)
17:00 FT Warta P. (U19)  1-1  Slask W. (U19)
17:00 FT Wisla (U19)  2-0  S. Rzeszow (U19)
17:00 FT Zielona G. (U19)  2-1  Warta GW (U19)
19:00 FT Gornik Z. (U19)  1-5  Lech Poznan (U19)
19:00 FT Lechia G. (U19)  2-1  Salos Szczecin (U19)
19:00 FT Odra Opole (U19)  1-5  Pogon Szczecin (U19)
19:00 FT OKS Stomil (U19)  0-3  Legia (U19)
 Poland [ Ekstraliga Women ]
16:00 PP Mitech Zywiec (W)  Postp.  AZS (W)roclaw (W)
17:00 FT Biala Podlaska (W)  2-1  UKS SMS Lodz (W)
21:00 FT Medyk Konin (W)  3-1  Mks Olimpia Szczecin (W)
22:30 FT LUKS Sportowa Czworka Radom (W)  0-3  Czarni Sosnowiec (W)
 Portugal [ Primeira Liga ]
22:00 FT Estoril  0-2  Chaves
00:15 FT Moreirense  1-1  Sporting
19' Benfica  0-0  Ferreira
 Portugal [ Taça de Portugal ]
21:00 FT Gondomar  0-1  Santa Clara
21:00 FT SC Mirandela  1-2  Academica
01:00 Sporting Ideal  -vs-  Almodovar
 Qatar [ Premier League ]
21:50 FT Al-Duhail  2-0  Al Arabi
00:00 FT Al Khor  2-0  Al Ahli Doha
 Republic Of The Congo [ Ligue 1 ]
20:00 Etoile du Congo  -vs-  Poto-Poto
 RÉunion [ Regionale 1 ]
23:00 Petite-Ile  -vs-  Grand Bois
23:00 Saint-Denis  -vs-  Jeanne d'Arc
23:00 Saint-Pauloise  -vs-  SDEFA
 Romania [ Liga 1 ]
00:30 FT Concordia  2-1  Sepsi
 Romania [ Liga 2 ]
15:00 FT AFC Hermannstadt  2-0  Foresta Suceava
15:00 FT Afumati  2-1  Politehnica Timisoara
15:00 FT Arges Pitesti  1-0  Sportul Snagov
15:00 FT Balotesti  1-2  Miroslava
15:00 FT Calarasi  3-1  Pandurii
15:00 FT Clinceni  2-1  Ripensia Timisoara
15:00 FT Metaloglobus  4-0  Targu Mures
15:00 FT Mioveni  3-2  Luceafarul Oradea
16:00 FT Satu Mare  1-0  UTA Arad
 Russia [ Premier League ]
20:30 FT Dynamo Moscow  0-0  CSKA Moscow
23:00 FT Spartak Moscow  2-2  FK Anzi Makhackala
 Russia [ Division 2 - South ]
17:00 FT FC Akademia  1-0  Kuban 2
20:00 FT Mashuk  2-2  Vladikavkaz
21:00 FT Afips  1-0  Biolog
21:00 FT Maykop  3-1  Angust Nazran
22:00 FT Chernomorets Novorossijsk  2-0  SKA Rostov
 Russia [ Division 2 - Center ]
19:00 FT Saturn Ramenskoye  4-1  Khimik Novomoskovsk
20:00 FT D. Bryansk  4-0  Ryazan
20:00 FT Saratov  3-2  FK Strogino Moscow
22:00 FT Energomash Belgorod  2-0  Kaluga
23:00 FT Krasnogorsk  4-0  Penza
 Russia [ Division 2 - West ]
18:00 FT Znamya Truda  0-3  Tekstilshtik
20:00 FT Luki-Energiya  0-1  Murom
20:00 FT Veles Moscow  2-1  Smolensk
21:00 FT Lokomotiv-Kazanka  2-0  Dynamo SPB 2
21:00 FT S. Kostroma  2-1  Dolgoprudny
 Russia [ Division 2 - Ural-Povolzhye ]
18:00 FT Orenburg 2   1-3  Neftekhimik
 Russia [ Youth League ]
15:00 FT Krasnodar (U21)  4-1  Zenit Petersburg (U21)
17:30 FT Ural (U21)  1-0  Tosno (U21)
20:00 FT FK Rostov (U21)  1-1  Lokomotiv Moscow (U21)
 San Marino [ Campionato Sammarinese ]
20:00 FT Cailungo  0-0  Folgore
20:00 FT Libertas  2-0  Virtus
20:00 FT Murata  1-2  Fiorentino
20:00 FT Tre Penne  1-3  La Fiorita
 Saudi Arabia [ Saudi Professional League ]
22:15 FT Al-Ettifaq  2-3  Al-Shabab
22:15 FT Al Qadisiya  1-1  Al-Faisaly
00:20 FT Al-Raed  2-2  Al-Taawon
 Scotland [ Premiership ]
18:00 FT Rangers  0-2  Celtic
21:00 FT Kilmarnock  1-1  Dundee FC
21:00 FT Ross County  0-1  Hibernian
21:00 FT St Johnstone  2-1  Hamilton
22:00 FT Partick  1-1  Hearts
 Scotland [ Championship ]
21:00 FT Brechin  0-3  Dunfermline
21:00 FT Dumbarton  2-1  Inverness
21:00 FT Dundee Utd  2-1  Morton
21:00 FT Falkirk  0-2  Livingston
 Scotland [ League One ]
21:00 FT Alloa  2-5  Albion Rovers
21:00 FT East Fife  3-0  Forfar Athletic
21:00 FT Queen's Park  0-2  Ayr
21:00 FT Raith  2-0  Airdrieonians
21:00 FT Stranraer  2-6  Arbroath
 Scotland [ League Two ]
21:00 FT Clyde   1-1  Cowdenbeath
21:00 FT Edinburgh City  0-3  Peterhead
21:00 FT Elgin City  3-0  Montrose
21:00 FT Stenhousemuir  3-0  Berwick
21:00 FT Stirling  3-2  Annan
 Scotland [ Lowland League ]
21:00 FT East Kilbride  0-5  East Stirlingshire
 Scotland [ FA Cup ]
21:00 FT Banks O' Dee  4-0  Huntly
21:00 FT Brora Rangers  5-0  Girvan
21:00 FT Civil Service Stroll  2-1  Strathspey Thistle
21:00 FT Clachnacuddin  8-0  Fort William
21:00 FT Colville Park  2-1  Cumbernauld Colts
21:00 FT Deveronvale  3-1  Hawick Royal Albert
21:00 FT Edinburgh University  2-1  Lossiemouth
21:00 FT Edusport Academy  1-1  Rothes
21:00 FT Formartine Utd  2-1  Turriff Utd
21:00 FT Fraserburgh  2-1  Forres Mechanics
21:00 FT Gala Fairydean  0-2  Keith
21:00 FT Glenafton  4-0  Threave Rovers
21:00 FT Lothian Thistle  3-2  Inverurie Loco Works
21:00 FT Nairn County  1-0  Whitehill Welfare
21:00 FT Selkirk  4-0  Gretna 2008
21:00 FT Wick Academy  2-2  Stirling University
 Serbia [ Prva Liga ]
21:00 FT Backa Topola  4-0  Bezanija
 Singapore [ S.League ]
18:30 FT Geylang  1-3  Home Utd
18:30 FT Hougang  1-2  Brunei DPMM
 Slovakia [ Fortuna liga ]
22:00 FT Nitra  0-0  Ruzomberok
00:00 FT Senica  1-3  Trnava
00:00 FT Z. Moravce  1-0  Podbrezova
 Slovakia [ 2. liga ]
21:00 FT Bardejov  1-3  Samorin
21:00 FT L. Mikulas  1-1  Skalica
21:00 FT Spisska Nova Ves  4-2  Komarno
21:00 FT Zvolen  3-0  Trebisov
00:00 FT Poprad  1-0  I. Bratislava
 Slovakia [ Divison C West ]
20:30 FT FK Nove Zamky  2-1  Banovce n. Bebravou
20:30 FT Galanta  0-1  Borcice
20:30 FT MFK Topolcany  1-3  Nemsova
20:30 FT Sala  2-1  Banik Prievidza
 Slovakia [ Divison C East ]
20:00 FT Roznava  1-0  Presov B
20:00 FT SK Odeva Lipany  4-0  Sabinov
20:00 FT Vysne Opatske  2-1  B. Nova Ves
 Slovakia [ Divison C Central ]
20:00 Cadca  -vs-  L. Hradok
20:00 FT MSK Martin  1-2  Zarnovica
20:00 Namestovo  -vs-  Lip. Stiavnica
20:00 FT Rimavska Sobota  1-3  Dukla Banska Bystrica
 Slovakia [ Divison C Bratislava ]
21:00 FT Devinska N. Ves  2-3  Tomasov
 Slovenia [ Prva liga ]
19:00 FT Triglav  1-3  Ankaran Hrvatini
21:00 FT ND Gorica  2-1  Krsko
73' Celje  0-0  NK Olimpija Ljubljana
 Slovenia [ 2. SNL ]
21:00 FT Fuzinar  3-0  Verzej
21:00 FT Ilirija  4-1  Rogaska
21:00 FT NK Krka  2-1  Dob
21:00 FT Radomlje  1-0  Nafta
21:00 FT Tabor Sezana  0-2  Jadran Dekani
 South Africa [ Premier League ]
20:00 FT Baroka  2-2  Ajax Cape Town
23:00 FT Bidvest Wits  1-0  Orlando Pirates
90+' Kaizer Chiefs  0-0  Golden Arrows
75' Amazulu  1-1  Platinum Stars
 South Africa [ First Division ]
20:00 FT Black Leopards  0-0  Real Kings
20:00 FT Mbombela  1-0  Highlands
20:00 FT Royal Eagles  1-1  Super Eagles
20:00 FT Uthongathi  1-2  Mthatha Bucks
20:00 FT Witbank  1-2  Pretoria U.
 South Korea [ K-League Classic ]
16:00 FT Incheon  1-1  Suwon Bluewings
16:00 FT Ulsan Hyundai  1-0  Jeonnam
17:00 FT Sangju Sangmu  2-2  Jeju Utd
 South Korea [ K League Challenge ]
17:00 FT Anyang  2-0  Ansan Greeners
17:00 FT Gyeongnam  2-1  Bucheon FC 1995
17:00 FT Suwon City  3-2  Daejeon
 South Korea [ National League ]
13:00 FT Gyeongju KHNP  1-3  Cheonan City
 Spain [ LaLiga ]
18:00 FT Atl. Madrid  2-0  Sevilla
21:15 FT Alaves  1-2  Real Madrid
23:30 FT Malaga   3-3  Ath Bilbao
47' Girona  0-1  Barcelona
 Spain [ LaLiga2 ]
21:00 FT Reus Deportiu  0-0  Osasuna
23:00 FT Gijon  1-0  Lorca FC
23:00 FT Granada CF  3-1  Cordoba
90+' Tenerife  4-0  Alcorcon
 Spain [ Segunda Division B - Group 1 ]
21:00 FT Celta Vigo B  2-1  Rapido de Bouzas
 Spain [ Segunda Division B - Group 2 ]
21:00 FT Arenas Club  1-1  Barakaldo
23:00 FT R. Sociedad B  0-1  Burgos
 Spain [ Segunda Division B - Group 3 ]
23:00 FT Valencia B  2-2  Ontinyent
 Spain [ Tercera Division ]
20:45 FT Guarnizo  0-0  Velarde
20:45 FT Oberena  1-4  CD River Ega
21:00 FT CD Gares  0-0  Beti Kozkor
21:00 FT Ferriolense  2-2  Felanitx
21:00 FT Mercadal  0-2  Llosetense
22:00 FT Atletico Albericia  0-0  Barreda Balompie
22:00 FT Bupolsa  1-1  Cebrerena
22:00 FT CD Baztan  0-2  Valle Egues
22:00 FT CD Cantolagua  1-2  Huarte
22:00 FT Cortes  1-0  Pamplona
22:00 FT Las Zocas  1-0  Los Llanos
22:00 FT Numancia B  6-0  Real Burgos
22:00 FT Santanyi  1-1  Platges de Calvia
22:00 FT Solares  2-1  Selaya
22:00 FT Subiza  1-0  CD Ardoi
22:00 FT Union Montanesa Escobedo  2-1  Rayo Cantabria
22:30 FT Agoncillo  1-3  Vianes
22:30 FT Anaitasuna FT  0-0  Bermeo
22:30 FT Balmaseda  2-1  Lagun Onak
22:30 FT Burgos Promesas  2-3  Becerril
22:30 FT Iruna  0-0  Txantrea
22:30 FT Laredo  3-0  UD Samano
22:30 FT Poblense  2-0  Serverense
22:30 FT Santa Ursula  0-1  Mensajero
22:30 FT SD Deusto  1-2  Real Sociedad C
23:00 FT Atl. Astorga  1-1  Almazan
23:00 FT Casalarreina  1-3  Villegas
23:00 FT La Almunia  0-0  Belchite 97
23:00 FT Torre Levante  3-0  CD Almazora
23:00 FT Vilassar de Mar  0-2  Pobla Mafumet
23:30 FT Barbadas-Bentraces  0-1  Compostela
 Spain [ Primera Division Women ]
15:45 FT Santa Teresa (W)  0-3  Atletico Madrid (W)
21:00 FT Levante (W)  0-1  Betis W
 Sudan [ Premier League ]
21:00 FT Al Shorta  2-2  Merikh Kosti
21:00 FT Madani  1-2  Al-Khartoum
 Swaziland [ MTN Premier League ]
18:30 Matsapha United  -vs-  Manzini Sundowns
18:30 Moneni Pirates  -vs-  Young Buffaloes
18:30 Vovovo  -vs-  Green M.
20:30 Malanti Chiefs  -vs-  Royal Leopards
20:30 Manzini Wanderers  -vs-  Mbabane Swall.
20:30 Mbabane Highlanders  -vs-  Midas Mbabane City
 Sweden [ Allsvenskan ]
19:00 FT Halmstad  2-1  Norrkoping
 Sweden [ Superettan ]
19:00 FT Degerfors  3-1  Frej
21:00 FT Brommapojkarna  3-1  Atvidabergs
21:00 FT Varbergs  1-0  Dalkurd
 Sweden [ Division 1 - Norra ]
19:00 FT Carlstad  2-2  Assyriska FF
19:00 FT Team TG FF  3-2  Sandvikens
21:00 FT Sollentuna  3-1  Enskede
 Sweden [ Division 1 - Södra ]
19:00 FT Oskarshamns  2-0  Skovde AIK
21:00 FT Assyriska BK  2-4  Ljungskile
21:00 FT Husqvarna  2-2  Mjallby
21:00 FT Karlskrona  2-1  Utsiktens
 Sweden [ Division 2 - Norrland ]
16:30 FT Valbo FF  0-2  Taftea IK
17:00 FT Gaellivare Malmberget  0-2  Ostersund IFK
19:00 FT Skelleftea  3-0  Anundsjo
19:00 FT Soderhamns  2-1  Bodens
19:15 FT Timra  7-2  Moron
21:00 FT Harnosands  2-0  Pitea
 Sweden [ Division 2 - Norra Svealand ]
19:00 FT Aspudden Tellus  0-3  Forward
19:00 FT Karlbergs  0-1  Karlslunds
19:00 FT Skiljebo  6-2  Norrtalje
20:00 FT Upsala  1-1  Stromsbergs
21:00 FT Habo  2-1  Eskilstuna City
 Sweden [ Division 2 - Västra Götaland ]
18:00 FT Lindome  1-0  Savedalens
19:00 FT Torslanda  1-2  Vinbergs
19:00 FT Ullareds IK  3-1  Varbergs GIF
20:00 FT Dalstorps  1-2  Tvaakers
20:00 FT Eskilsminne  4-3  Assyriska IK
20:00 FT Hoganas  3-1  Halmia
20:30 FT Tenhults  2-1  Hittarps
 Sweden [ Division 2 - Södra Svealand ]
19:00 FT Haninge  4-0  Sleipner
20:00 FT Assyriska IF  2-6  Rynninge
20:00 FT Varmbols  2-2  Varmdo
21:00 FT Kumla  2-1  Orebro Syr.
21:00 FT Motala  4-2  Boo FF
 Sweden [ Division 2 - Norra Götaland ]
19:00 FT FBK Karlstad  6-1  Vanersborgs IF
20:00 FT Grebbestads  1-0  Lerums IS
20:00 FT Vanersborgs FK  2-1  Gauthiod
21:00 FT Nordvarmland  2-2  Stenungsunds
21:00 FT Vargarda IK  1-4  Karlstad
 Sweden [ Division 2 - Östra Götaland ]
19:00 FT Hassleholms IF  0-0  Prespa Birlik
19:00 FT IFK Malmo  4-1  Kvarnby
19:00 FT Lindsdals  3-4  Asarums
19:00 FT Lunds  1-0  IFK Hassleholm
20:00 FT Vimmerby  2-2  Rappe GOIF
 Sweden [ Allsvenskan Women ]
19:00 FT Kvarnsvedens (W)  2-2  Eskilstuna United (W)
20:00 FT Djurgarden (W)  2-1  Bunkeflo (W)
 Sweden [ Elitettan Women ]
20:00 FT Kalmar (W)  0-5  Vaxjo DFF (W)
20:00 FT Kungsbacka (W)  2-5  Ostersunds (W)
20:00 FT Mallbackens (W)  1-1  Uppsala (W)
20:00 FT Vasteras (W)  1-0  Holmalunds (W)
21:00 FT AIK (W)  4-0  Boljan (W)
22:00 FT Sundsvall (W)  2-0  Hovas (W)
 Switzerland [ Super League ]
00:00 FT Basel  1-0  Zurich
00:00 FT Luzern  2-3  Lausanne
 Switzerland [ Challenge League ]
00:00 FT Aarau  0-0  Rapperswil
 Switzerland [ 1.Liga Promotion ]
20:00 FT Basel II  1-0  Bruhl
20:00 FT Sion II  1-1  Zurich II
21:00 FT Breitenrain  2-1  Koniz
21:00 FT Stade Nyonnais  3-1  Cham
21:00 FT United Zurich  1-3  Kriens
21:00 FT YF Juventus  0-2  Bavois
22:00 FT Lausanne Ouchy  3-1  Old Boys
22:30 FT La Chaux-De-Fonds  1-3  Yverdon
 Switzerland [ 1.Liga Classic Group 1 ]
21:30 FT Martigny  1-0  Dudingen
22:00 FT Azzurri Lausanne  4-0  Vevey
22:00 FT Echallens  3-2  Meyrin
22:00 FT Fribourg  1-3  Thun II
22:00 FT Grand-Lancy  2-1  Oberwallis Naters
22:30 FT Portalban  0-6  Etoile-Carouge
23:00 FT Young Boys II  2-0  Lausanne II
 Switzerland [ 1.Liga Classic Group 2 ]
21:00 FT Schotz  4-3  Grasshopper II
21:00 FT Zug  3-2  Sursee
22:00 FT Buochs  1-1  Black Stars
22:00 FT Solothurn  2-0  Baden
22:15 FT Kickers Luzern  0-2  Langenthal
01:00 Bassecourt  -vs-  Delemont
 Switzerland [ 1.Liga Classic Group 3 ]
21:00 FT Balzers  0-0  Mendrisio-Stabio
21:00 FT Hongg  2-1  St. Gallen II
21:00 FT Tuggen  4-4  Red Star Zurich
21:00 FT Wettswil-Bonstetten  1-1  Winterthur II
22:00 FT Gossau  5-0  Kosova
22:30 FT Thalwil  1-0  Eschen
23:30 FT Bellinzona  1-1  Seuzach
 Tajikistan [ Vysshaya Liga ]
18:00 Istiqlol Dushanbe  -vs-  CSKA-Pomir Dushanbe
18:00 FT Khosilot Parkhar  0-4  Khujand
18:00 FT Regar-TadAZ  6-0  Panjsher
18:00 PP Vakhsh  Postp.  Barqi Tojik
 Tanzania [ Ligi Kuu Bara ]
20:00 FT Majimaji  0-1  Njombe Mji
20:00 FT Mwadui  1-3  Tanzania Prisons
20:00 FT Young Africans  1-0  Ndanda
 Thailand [ Thai Premier League ]
17:45 FT Bangkok Utd  4-0  Super Power FC
18:00 FT Sukhothai  1-1  Bangkok Glass
19:00 PP BEC Tero Sasana  Postp.  Chiangrai Utd
19:00 FT Suphanburi  4-1  Sisaket
20:00 FT Thai Navy  1-2  Muang Thong Utd
 Trinidad And Tobago [ Pro League ]
05:00 Defence Force  -vs-  San Juan Jabloteh
07:00 FT Central FC  0-6  North East Stars
03:00 Morvant Caledonia United  -vs-  Police
03:00 W Connection  -vs-  Point Fortin
 Turkey [ Super Lig ]
18:00 FT Konyaspor  2-0  Akhisar Genclik Spor
20:30 FT Genclerbirligi  1-0  Basaksehir
23:30 FT Fenerbahce   2-1  Besiktas
 Turkey [ TFF 1. Lig ]
19:00 FT Altinordu  3-0  Gaziantepspor
88' Manisaspor   1-2  Istanbulspor AS
 Turkey [ Spor Toto 2. Lig White Group ]
19:00 FT Gumushanespor  3-0  Kirklarelispor
19:00 FT Sanliurfaspor  1-0  Karagumruk
19:30 FT Hacettepe  2-0  Silivrispor
19:30 FT Zonguldak  2-1  Fethiyespor
20:00 FT Nazillispor  1-6  Altay
23:00 FT Kahramanmarasspor  1-1  Anadolu Selcukspor
23:00 FT Karsiyaka  0-1  Nigde Belediyespor
 Turkey [ Spor Toto 2. Lig Red Group ]
19:00 FT Amedspor  1-1  Bodrumspor
19:30 FT Hatayspor  3-0  Tokatspor
19:30 FT Kastamonuspor  0-0  Sivas Belediyespor
19:30 FT Keciorengucu  8-0  Mersin
20:00 FT Inegolspor  1-1  Etimesgut
20:00 FT Kocaeli Birlikspor  1-1  Bucaspor
 Turkey [ TFF 3. Lig Group 1 ]
19:00 FT Batman Petrolspor  2-0  Orhangazispor
19:00 FT Bayburt  2-3  Altindag Bld.
19:30 FT Erbaaspor  1-0  12 Bingol
20:00 FT Bergama Bld.  4-2  Dardanelspor
20:00 FT Catalca  1-3  Kemerspor 2003
20:00 FT Halide E.   2-0  Ofspor
20:00 FT Manisa  2-0  Erzin
 Turkey [ TFF 3. Lig Group 2 ]
19:00 FT Pazarspor  2-1  Golcukspor
19:00 FT Yeni Orduspor  2-2  Turgutluspor
19:30 FT Kayseri Erciyesspor  0-0  Darica Genclerbirligi
20:00 FT Ergene Velimese   2-2  Tire
20:00 FT Muglaspor  0-0  Diyarbekirspor
20:00 FT Yesil Bursa  0-0  Vanspor Bld.
 Turkey [ TFF 3. Lig Group 3 ]
19:00 FT Duzyurtspor  1-2  Tepecik
19:00 FT Elaziz Bld.  1-0  Sultanbeyli
19:30 FT Corum  1-1  Utas Usakspor
19:30 FT Payasspor  0-1  Tekirdagspor
23:00 FT Kocaelispor  2-1  Sanliurfa Bld.
23:00 FT Tarsus  2-0  Aydinspor
 Uganda [ Premier League ]
20:00 FT Jinja  1-1  BUL
20:00 FT UPDF  1-0  Express FC
20:00 FT Vipers  1-0  Villa
 Ukraine [ Premier League ]
18:00 FT Zirka Kropyvnytskyi  2-4  Shakhtar Donetsk
23:30 FT Dyn. Kiev  0-0  Veres Rivne
 Ukraine [ Druha Liga ]
20:00 FT Real Pharma  1-0  Nikopol
 Ukraine [ Youth League ]
16:00 FT Mariupol (U21)  0-1  Oleksandriya (U21)
19:00 FT Karpaty (U21)  4-2  Ch. Odessa (U21)
19:00 FT Stal Kamianske (U21)  1-3  Olimpik Donetsk (U21)
19:00 FT Vorskla Poltava (U21)  0-0  Zorya (U21)
 United Arab Emirates [ UAE League ]
20:25 FT Hatta  0-3  Al Ain
23:30 FT Ajman   1-3  Al Ahli Dubai
 Uruguay [ Primera Division - Clausura ]
45+' Liverpool M.  1-1  Boston River
45+' River Plate  2-1  Rampla Juniors
 Usa [ MLS ]
45+' New York City  1-1  Houston Dynamo
04:00 New England Revolution  -vs-  Toronto FC
 Usa [ USL ]
08:00 FT Real Monarchs  0-0  Orange County SC
 Usa [ NWSL Women ]
 Venezuela [ Primera Division - Clausura ]
45+' JBL Zulia  0-0  Aragua
04:00 Carabobo  -vs-  Zulia
 Wales [ Premier League ]
20:30 FT Connahs Q.  1-0  Cardiff Metropolitan
20:30 FT Prestatyn  0-0  Newtown
23:15 FT Aberystwyth  2-3  Bangor City
 Wales [ Division 1 ]
20:30 FT Afan Lido  4-1  Undy
20:30 FT Caerau Ely  0-5  Cwmbran Celtic
20:30 FT Cambrian & Clydach  2-0  Briton Ferry
20:30 FT Haverfordwest  3-1  Llanelli
20:30 FT Penybont  3-1  Taffs Well
20:30 FT Port Talbot  4-2  Monmouth
20:30 FT Ton Pentre  1-3  Goytre AFC
 Wales [ Cymru Alliance ]
20:30 FT Flint  3-0  Guilsfield
20:30 FT Gresford  3-2  Caersws FC
20:30 FT Llandudno Junction  2-3  Holywell
20:30 FT Penrhyncoch  2-2  Rhyl
20:30 FT Porthmadog  2-1  Airbus
20:30 FT Queens Park  2-2  Holyhead


Share on Google+





แนะนำเว็บพนันออนไลน์
เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

ทางเข้าเว็บพนันออนไลน์
เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

บทความ - ฟุตบอล
ฟุตบอล, ซ็อคเกอร์
แทงบอล, พนันบอล
swift code คืออะไร
มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ก่อนคิดจะแทงบอล
โรคติดการพนัน
มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ราคาบอล
ข้อแตกต่าง เอเย่นต์กับเว็บตรง
บอลสเต็ป
บอลเต็ง
แทงบอลออนไลน์
เว็บพนันบอล
แทงบอลบนเว็บพนันบอล..ให้ได้เงิน
การเลือกเว็บพนัน
พนันบอลออนไลน์
เว็บพันธมิตร
เว็บ ball2bet.com
เว็บ ball191.com
เว็บ ballzap.com
เว็บ balljaja.com

นางฟ้าการพนันออนไลน์
นางฟ้าการพนันออนไลน์

บทความ - หวย
หวยไทย
หวยมาเลย์

บทความ - คาสิโน
คาสิโน
คาสิโนออนไลน์

โปรแกรมวิเคราะห์บอล
+ โปรแกรม TipEx Analizer
+ โปรแกรม Xscore 3x
+ โปรแกรม Big Bet Tips
+ โปรแกรม Vitual Sport Analize
+ โปรแกรม Live2Rich
+ โปรแกรม Norsk Analize
+ โปรแกรม Soccer Analize x3
+ โปรแกรม 12bet Monitoring
+ โปรแกรม Odd Even Analize
+ โปรแกรมมีทุกตัว รอชมว่าตัวไหนจะแจกก่อน
สิ่งที่ควรรู้
+ กฏหมายการพนัน

+ swift code คืออะไร
+ ก่อนคิดจะแทงบอล
+ โรคติดการพนัน
+ SCB I Banking
+ KTB I Banking
+ BAY I Banking
+ วิธีสมัคร K-Web Shopping Card
+ K-Cyber ใช้ฉลุยง่ายนิดเดียว
+ วิธีสมัครและการยืนยัน Paysbuy
+ วิธีฝากเงิน Paysbuy

แหล่งสร้างรายได้
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ Fun88
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ mansion88
+ ไบนารี่เทรด / เทรดออปชั่น
+ Olym Trade
+ บทวิจารณ์โบรกเกอร์ไบนารี่ออฟชั่น

แผนที่เว็บ
+ แผนที่เว็บ 1
+ แผนที่เว็บ 2
+ แผนที่เว็บ 3








2ded.com || ฟุตบอลวันนี้ || ผลบอลเมื่อวาน || ตารางคะแนน || อัตราต่อรอง || ทีเด็ดบอลวันนี้ |> ทีเด็ดบอล VIP <| ทีเด็ดบอลล่วงหน้า || ทีเด็ดบอล Live || ติดต่อเรา || บอลเด็ด บอลเด็อ
ดูบอลออนไลน์

แจกโปรแกรม


วิธีการเดิมพันผ่านเว็บ
วิธีการเดิมพัน (How to bet?)


รายชื่อเว็บแทงบอล
12bet
fun88
mansion88, m88
188bet
SBOBet
IBCBet


วิธีสมัครแทงบอลผ่านเว็บ
วิธีสมัคร 12bet
วิธีสมัคร fun88
วิธีสมัคร mansion88, m88
วิธีสมัคร RB88


วิธีการฝากเงินเพื่อแทงบอล
วิธีฝากเงินกับ 12bet
วิธีฝากเงินกับ fun88
วิธีฝากเงินกับ mansion88, m88
วิธีฝากเงินกับ RB88


วิธีการถอนเงินจากเว็บแทงบอล
วิธีถอนเงินจาก 12bet
วิธีถอนเงินจาก fun88
วิธีถอนเงินจาก mansion88, m88
วิธีถอนเงินจาก RB88


โปรโมชั่นจากเว็บแทงบอล
โปรโมชั่นจาก 12bet
โปรโมชั่นจาก fun88
โปรโมชั่นจาก mansion88, m88
โปรโมชั่นจาก RB88


บอลเด็ด ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล โปรแกรมบอล โปรแกรมวิเคราะห์ หวย โปรแกรมหวย

รายได้เสริม makemoney

12bet
fun88 แทงบอล
  ปิดเองอัตโนมัติใน 10 วินาที
Share on Google+ Tweet