ถ่ายทอดสดบอล ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ตฟรีๆ ด้วยขั้นตอนง่ายๆเพียงแค่คลิ๊กที่ชื่อทีมที่ท่านต้องการรับชม ลิ้งค์ดูบอลก็จะโชว์ขึ้นมา แล้วให้ท่านเลือกรับชมตามลิ้งค์ต่างๆที่แสดงได้เลย
ถ่ายทอดสดบอล ของวันนี้ พร้อมข้อมูลอื่นๆเพื่อเป็นแนวทางการตัดสินใจในการแทงบอล พนันบอลผ่านเว็บกีฬาออนไลน์ ไม่ว่าเว็บไหน เช่น 12bet, Fun88, Mansion88, Bodog88 หรือ SBOBet
***** สำหรับ PC แนะนำให้ใช้ Google Chrome Web Browser ***** | |
***** สำหรับ smart phone แนะนำให้ใช้ Puffin Browser ***** | |
ให้ทำการ Refresh หน้า เพื่อรับข้อมูลลิ้งถ่ายทอดสดใหม่ๆ | |
| |
ลิ้งบอลสดวันนี้: (Time Zone: GMT+7) | |
13:00 - Adelaide United (W) -vs- Newcastle Jets (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
13:00 - Boeun Sangmu (W) -vs- Incheon Hyundai Steel (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
14:00 - Boeun Sangmu (W) -vs- Incheon Hyundai Steel (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
และถอนเงินเข้าบัญชีโดยตรง ทุกรายการต้องมียอดหมุนเวียน 1 เท่าก่อนการถอน ฝาก-ถอนเงินเข้าระบบ รวดเร็ว ฉับไว เว็บนี้ไม่เหมาะกับเด็กแว้น ไม่เหมาะกับคนกากๆ แต่เหมาะสำหรับคนมีอันจะกิน เงินเหลือใช้ | |
00:00 - Backa Topola -vs- Vozdovac | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Banga -vs- Dziugas | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Dinamo Batumi -vs- Torpedo Kt | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Japan (U16) (W) -vs- Sweden (U16) (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Levski Sofia -vs- Slavia Sofia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Novi Beograd -vs- Zeleznicar Pancevo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Opava -vs- Hanacka Slavia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Pisek -vs- Dukla Prague B | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Slaven -vs- Osijek | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Usti nad Labem -vs- Chlumec NC | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:10 - DSV Leoben -vs- Kapfenberg | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:10 - Ried -vs- Grazer AK | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:10 - St Poelten -vs- Amstetten | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:15 - France (U16) (W) -vs- Mexico (U16) (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:30 - Blackburn -vs- Ipswich | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:30 - Inter (W) -vs- Roma (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Al Wahda -vs- Shabab Al Ahli | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Benfica Lisbon -vs- Chaves | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Guillermo Brown -vs- Talleres Remedios | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Kalba -vs- Ajman | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Silkeborg -vs- Fredericia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Simba SC -vs- Al-Ahly Cairo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Al-Shamal -vs- Al Ahli | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Austria Vienna -vs- BW Linz | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Dijon Footbal -vs- Nimes | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Sepsi OSK -vs- CFR Cluj | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Umm Salal -vs- Muaither | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:45 - Al-Hidd -vs- Al-Shabab Manama | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:45 - Al-Muharraq -vs- Al Riffa | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:45 - Al-Najma -vs- Al-Hala | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - ADO den Haag -vs- FC Groningen | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Al-Ettifaq -vs- Al Ahli Jeddah | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Al-Ittihad Jeddah -vs- Al-Fayha | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Al-Okhdood -vs- Al-Raed | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Al-Taawoun -vs- Al-Hazem | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Beerschot -vs- Genk II | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Brugge II -vs- Dender EH | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Damac -vs- Al-Khaleej | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - De Graafschap -vs- Jong AZ | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Den Bosch -vs- FC Dordrecht | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Eindhoven -vs- Cambuur | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Emmen -vs- Jong Ajax | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Helmond Sport -vs- Willem II | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - NAC Breda -vs- MVV Maastricht | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Penarol -vs- Nacional M | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Puskas -vs- MOL Fehervar | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Telstar -vs- Jong Utrecht | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - VVV-Venlo -vs- TOP Oss | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Zeljeznicar -vs- Velez Sarsfield BA | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:15 - Domzale -vs- Mura | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:30 - Al-Salt -vs- Sahab | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:30 - Burgos -vs- Eyol | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - AA Gent -vs- Standard Liege | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Ayr -vs- Airdrieonians | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Bray Wanderers -vs- Cobh Ramblers | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Cork City -vs- Athlone Town | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Derry City -vs- Galway United | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Drogheda United -vs- St Patrick`s Athletic | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Glentoran -vs- Linfield | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Kerry -vs- Wexford | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Longford Town -vs- UCD | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Shamrock Rovers -vs- Bohemians | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Shelbourne -vs- Dundalk | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Treaty United -vs- Finn Harps | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:45 - Waterford -vs- Sligo Rovers | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Cadiz -vs- Granada | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Lille -vs- RC Lens | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Paris (W) -vs- Montpellier (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Watford -vs- Leeds | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Zamora -vs- Angostura | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:30 - Estrela -vs- Sporting | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
04:00 - Defensa Y Justicia -vs- Estudiantes LP | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
04:00 - Tigre -vs- Belgrano de Cordoba | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
04:45 - Cruz Azul (W) -vs- America (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 |
คนเราเกิดมาทุกคนไม่มีอะไรเท่ากัน ไปซ่ะทุกอย่าง การเล่นการพนันก็เหมือนกันมีคนเล่นได้ก็ต้องมีคนเล่นเสียเพราะมันเป็นการเสี่ยงทั้งสิ้น แต่ถ้ารู้ว่าเล่นแล้วมันอาจจะเสี่ยงกับการเล่นเสียมากกว่าได้ก็ควรหยุดชีวิตเราก็จะไม่เป็นทาสของมัน