ถ่ายทอดสดบอล ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ตฟรีๆ ด้วยขั้นตอนง่ายๆเพียงแค่คลิ๊กที่ชื่อทีมที่ท่านต้องการรับชม ลิ้งค์ดูบอลก็จะโชว์ขึ้นมา แล้วให้ท่านเลือกรับชมตามลิ้งค์ต่างๆที่แสดงได้เลย
ถ่ายทอดสดบอล ของวันนี้ พร้อมข้อมูลอื่นๆเพื่อเป็นแนวทางการตัดสินใจในการแทงบอล พนันบอลผ่านเว็บกีฬาออนไลน์ ไม่ว่าเว็บไหน เช่น 12bet, Fun88, Mansion88, Bodog88 หรือ SBOBet
|
***** สำหรับ PC แนะนำให้ใช้ Google Chrome Web Browser ***** | |
***** สำหรับ smart phone แนะนำให้ใช้ Puffin Browser ***** | |
ให้ทำการ Refresh หน้า เพื่อรับข้อมูลลิ้งถ่ายทอดสดใหม่ๆ | |
| |
ลิ้งบอลสดวันนี้: (Time Zone: GMT+7) | |
21:00 - Academica de Coimbra -vs- Varzim | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
21:00 - Braga B -vs- Atletico | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:00 - Cockhill Celtic -vs- Ayrfield United | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
21:00 - Covilha -vs- Felgueiras | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:00 - Criciuma -vs- Palmeiras | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:00 - Dziugas -vs- Banga | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:00 - Livingston -vs- Hibernian | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
21:00 - Lusitania -vs- Alverca | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:00 - Motherwell FC -vs- St.Johnstone | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
21:00 - Parnu JK Vaprus -vs- Levadia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:00 - Ross County -vs- Aberdeen FC | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
21:00 - Santos-SP -vs- Brusque | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
21:15 - Alcorcon -vs- Valladolid | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 | |
21:30 - GAIS -vs- IF Elfsborg | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
21:30 - Vaernamo -vs- Kalmar FF | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
22:00 - Al-Ramtha -vs- Al Ahli Amman | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:00 - Al-Wehdat -vs- Sahab | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:00 - Arsenal -vs- Everton | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 | |
22:00 - Brentford -vs- Newcastle | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 ลิ้ง#12 | |
22:00 - Brighton -vs- Manchester United | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 | |
22:00 - Budejovice -vs- Jablonec | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Bumprom -vs- Maxline | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Burnley -vs- Nottingham Forest | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 | |
22:00 - Chelsea -vs- Bournemouth | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 | |
22:00 - Crystal Palace -vs- Aston Villa | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 ลิ้ง#12 ลิ้ง#13 ลิ้ง#14 ลิ้ง#15 | |
22:00 - Deportivo Laferrere -vs- Dep. Merlo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Frenstat pod Radhostem -vs- Bospor Bohumin | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Gagra -vs- Telavi | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Hajduk -vs- Gorica | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 | |
22:00 - Ismaily -vs- Pyramids | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:00 - Jelgava -vs- Riga | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Liverpool FC -vs- Wolverhampton | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 | |
22:00 - Luton -vs- Fulham | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 ลิ้ง#12 | |
22:00 - Manchester City -vs- West Ham | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 ลิ้ง#12 ลิ้ง#13 ลิ้ง#14 ลิ้ง#15 ลิ้ง#16 | |
22:00 - Pardubice -vs- Karvina | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Rapid Vienna -vs- TSV Hartberg | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
22:00 - RB Salzburg -vs- LASK | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 | |
22:00 - Shabab Al-Aqaba -vs- Maan | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:00 - Shabab Al-Ordon -vs- Moghayer Al Sarhan | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:00 - Sheffield United -vs- Tottenham | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 ลิ้ง#10 ลิ้ง#11 ลิ้ง#12 ลิ้ง#13 ลิ้ง#14 ลิ้ง#15 | |
22:00 - Strani -vs- Viktorie Prerov | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Sturm Graz -vs- Klagenfurt | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 | |
22:00 - Zapy -vs- Pardubice B | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:00 - Zlin -vs- Bohemians | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:15 - Kecskemeti TE -vs- ZTE | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:25 - Zalgiris Vilnius -vs- Kauno Zalgiris | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:30 - Danubio -vs- Racing de Montevideo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
22:30 - EIF -vs- FC Lahti | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:30 - Jaro -vs- PK 35 | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:30 - Koper -vs- Maribor | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:30 - MP Mikkeli -vs- JaPS/47 | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:30 - Nacional -vs- Mafra | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
22:30 - Olimpija Ljubljana -vs- Bravo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
22:30 - Santa Clara -vs- UD Leiria | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
22:30 - Widzew -vs- Lech Poznan | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 | |
23:00 - Akhmat -vs- Zenit | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 ลิ้ง#9 | |
23:00 - Al Bataeh -vs- Hatta | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al Jazira -vs- Emirates Club | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al Nasr Dubai -vs- Ajman | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al Wahda -vs- Al Ain | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Gharafa -vs- Qatar SC | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Hala -vs- Al-Ahli Manama | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Hidd -vs- Al-Najma | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Muharraq -vs- Sitra | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Ramtha -vs- Al Ahli Amman | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Shabab Manama -vs- Busaiteen | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Al-Wehdat -vs- Sahab | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Ayacucho -vs- Deportivo Coopsol | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Dinamo Minsk -vs- Shakhtyor Sl | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - East Riffa -vs- Khalidiya | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Galatasaray -vs- Fenerbahce | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
23:00 - Inter -vs- Lazio | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 | |
23:00 - Ismaily -vs- Pyramids | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Kalba -vs- Al Wasl | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Khor Fakkan -vs- Sharjah | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Kolkheti -vs- Torpedo Kt | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Shabab Al Ahli -vs- Bani Yas | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Shabab Al-Aqaba -vs- Maan | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:00 - Shabab Al-Ordon -vs- Moghayer Al Sarhan | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:30 - Atletico Nublense -vs- O`Higgins | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:30 - Nueva Chicago -vs- Ferro Carril Oeste | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
23:30 - RSC Anderlecht FC -vs- Brugge | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
00:00 - AEK Athens -vs- Lamia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Aris L. -vs- PAOK Saloniki | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 | |
00:00 - Athletic Bilbao -vs- FC Sevilla | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Atlanta -vs- Atl. Rafaela | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Atletico Madrid -vs- Osasuna | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Auda -vs- L. Metalurgs | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Barcelona -vs- Rayo Vallecano | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 | |
00:00 - Betis -vs- Real Sociedad | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Cadiz -vs- UD Las Palmas | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Dinamo Batumi -vs- Saburtalo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Dinamo Minsk -vs- Shakhtyor Sl | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Granada -vs- Celta | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Hapoel Petach Tikva -vs- Maccabi Netanya | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Istanbulspor -vs- Sivasspor | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - Panathinaikos -vs- Olympiakos | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Penafiel -vs- Torreense | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:00 - RCD Mallorca -vs- Almeria | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Valencia CF -vs- Girona FC | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
00:00 - Villarreal CF -vs- Real Madrid RM | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 ลิ้ง#7 ลิ้ง#8 | |
00:00 - Zamalek -vs- RS Berkane | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:30 - Cherno More Varna -vs- PFC Ludogorets Razgrad | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
00:30 - Osijek -vs- Rijeka | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Arsenal de Sarandi -vs- Tristan Suarez | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Auda -vs- L. Metalurgs | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Barracas Central -vs- Sarmiento | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Boston River -vs- Cerro | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Deportiva Tarma -vs- Comerciantes Unidos | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Guillermo Brown -vs- Agropecuario | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Mushuc Runa -vs- Delfin | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:00 - Rapid Bucuresti -vs- FCSB | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:15 - Ferencvaros TC -vs- Ujpest | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Aldosivi -vs- Almagro | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Atletico Platense -vs- Independiente | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Chacarita Juniors -vs- Racing de Cordoba | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Defensores Unidos -vs- Deportivo Madryn | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Gimnasia Mendoza -vs- Deportivo Moron | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:30 - Lechia Gdansk -vs- Arka Gdynia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:45 - Colon de Santa Fe -vs- Chaco For Ever | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
01:45 - Roma -vs- Genoa | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 | |
02:00 - Atletico-MG -vs- Bahia | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Chapecoense -vs- Ponte Preta | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Corinthians -vs- Botafogo-RJ | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - FC Lorient -vs- Clermont Foot | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
02:00 - Fluminense -vs- Juventude | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Guabira -vs- Aurora | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Guabira -vs- Cochabamba | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Le Havre -vs- Marseille | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
02:00 - Lille -vs- OGC Nice | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 | |
02:00 - Metz -vs- Paris Saint Germain | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 ลิ้ง#5 ลิ้ง#6 | |
02:00 - Mirassol -vs- Ituano | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Monaco -vs- FC Nantes | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
02:00 - Olympique Lyon -vs- Strasbourg | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
02:00 - Operario FEC -vs- Ceara | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - RC Lens -vs- Montpellier HSC | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 ลิ้ง#4 | |
02:00 - Real Zaragoza -vs- Racing de Ferrol | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - San Martin SJ -vs- All Boys | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
02:00 - Stade de Reims -vs- Stade Rennes | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
02:00 - Toulouse -vs- Brest | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 ลิ้ง#3 | |
02:15 - Lommel -vs- Kortrijk | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Deportivo Pereira (W) -vs- Santa Fe (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - Pachuca (W) -vs- Monterrey (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:00 - UANL (W) -vs- America (W) | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:15 - Llacuabamba -vs- Pirata | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:30 - Aucas -vs- Univ Catolica Quito | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:30 - Los Chankas -vs- Alianza Atletico | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:30 - Montevideo Wanderers -vs- Cerro Largo | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:45 - CA Banfield -vs- Huracan | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:45 - Instituto -vs- Union | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
03:45 - Talleres de Cordoba -vs- Atletico Tucuman | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 | |
04:00 - Rio Cuarto -vs- Defensores Belgrano | |
ลิ้ง#1 ลิ้ง#2 |
คนเราเกิดมาทุกคนไม่มีอะไรเท่ากัน ไปซ่ะทุกอย่าง การเล่นการพนันก็เหมือนกันมีคนเล่นได้ก็ต้องมีคนเล่นเสียเพราะมันเป็นการเสี่ยงทั้งสิ้น แต่ถ้ารู้ว่าเล่นแล้วมันอาจจะเสี่ยงกับการเล่นเสียมากกว่าได้ก็ควรหยุดชีวิตเราก็จะไม่เป็นทาสของมัน